Haji Manara ahamishia Madongo kwa Kipa wa Yanga

Haji Manara ahamishia Madongo kwa Kipa wa Yanga

0
SHARE

Haji Manara ahamishia Madongo kwa Kipa wa Yanga

Kutokana na Kipa wa Yanga Youthe Rostand kutumia Caption ya Yanga Nguvu Moja kauli ambayo hutumiwa na watani wao wa Jadi Simba “Simba Nguvu Moja” Haji Manara kaamua Kutupia Dongo.

Akitumia ukurasa wake wa Instagram msomaji wa Kwataunit.com  Haji Manara ameandika.

 

” Nilisema wazi ipo siku kila mtanzania atashabikia Simba…imekuwa desturi kwa sasa kipa huyu wa Yanga kutumia kauli mbiu yetu..NGUVU MOJA…ile daima kuna mwiko nyuma kuna upawa haitaki kabisa!!🙇🙇 “

 

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY