Ujumbe wa Zito Kabwe baada ya Kumtembelea Mbwana Samatta

Ujumbe wa Zito Kabwe baada ya Kumtembelea Mbwana Samatta

0
SHARE

Ujumbe wa Zito Kabwe baada ya Kumtembelea Mbwana Samatta

ZITTO AMEANDIKA;

Nimepita Kumsabahi Nahodha Samatta

Jana jioni nilikwenda Genk, hapa Ubelgiji, nyumbani kwa Nahodha wa Timu ya Taifa ya Tanzania, Taifa Stars, ndugu Mbwana Ally Samatta, ambaye ni mchezaji wa Klabu ya KRC GENK inayoshiriki Ligi Kuu ya hapa Ubelgiji.

 

Nimefurahi kupita kumsalimu na kumjua hali Samatta, nimefurahi zaidi kumkuta akiwa ni mzima wa afya na anashiriki mazoezi ya timu yake bila shida. Inatia moyo zaidi kuona Kijana huyu mwenzetu wa Kitanzania namna anavyofanya kazi kwa bidii ili aweze kufanikiwa zaidi.

Namuomba Mola amuwezeshe kutimiza ndoto zake.

Kabwe Z. Ruyagwa Zitto
Kiongozi wa Chama, ACT Wazalendo
Genk
Ubelgiji
Februari 13, 2018

Hakikisha Umelike Page yetu Chini ili uweze kuwa Unajishindia zawadi mbalimbali tunazozitoa mara kwa mara

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY